Huduma

Habari Rafiki, Karibu kwenye ukurasa huu wa HUDUMA ambapo nimeandaa huduma kwa wale ambao wangependa kunufaika zaidi kwa huduma mbalimbali ninazozitoa.

Imepita miaka sasa nimekuwa nikifanya kazi hii ya kuwasaidia watu waweze kuwa bora na kuzifikia ndoto zao. Unaweza kuungana nami ili uweze kutimiza ndoto zako pamoja nami.

Wewe ukitimiza ndoto yako ni ndoto yangu inakuwa imetimia kwasababu maono yangu makubwa ni kuwasaidia watu wengi duniani (Zaidi ya Bilioni Moja) waweze kuwa bora kila wakati na kuzifikia ndoto zao. Unaweza kuwa mmoja wao kwa kuamua kuchagua huduma ambazo ninatoa.

1. JACOB MUSHI BLOG.

Hii ni Blog ambayo unapata mafunzo kwa njia ya makala bure kila siku. Njia rahisi ya kupokea mafunzo haya ni wewe kujiunga kwa kuweka email yako ili uwe unapokea moja kwa moja kwenye email yako.

Weka email Yako Hapa Ili uwe mmoja wa watu ambao wanafaidika kwa makala nzuri ninazoandika kwenye mtandao huu.

2. MENTORING

HiI NI HUDUMA YA KIPEKEE SANA. Wanaipata wale waliotayari kwenda hatua ya ziada na kufikia viwango vikubwa.

MENTORING hii ni ya miezi sita (6) na inaendeshwa kwa njia ya mtandao hivyo popote ulipo duniani unaweza kushiriki, inaendeshwa kwa njia ya Kundi la WhatsApp pamoja na mtandao huu.

MENTORING imekulenga wewe mwenye kipaji chako na unataka kusaidiwa kukikuza na kufikia mafanikio makubwa. Kuna jambo umekuwa unatamani kulifikia lakini umekuwa unakwama kwa namna mbalimbali. Kwa kupitia Mentoring tunakuwa karibu zaidi na kuhakikisha unafikia kile ambacho umekuwa unakitaka na kwenda viwango vikubwa zaidi.

Faida utakazopata ukijiunga na MENTORING hii:

a/ Kuanza Siku Yako Kwa Hamasa Kubwa.

Kila siku asubuhi utapokea jumbe fupi zenye kukuhamasisha na kukupa nguvu mpya ya kuanza siku yako.

b/ Kutengeneza Mtandao Mpya wa Mafanikio.

Unapokuwa kwenye kundi hutakuwa peke yako hivyo basi utakutana na watu tofauti wenye uzoefu kwenye vitu mbalimbali ambavyo vinaweza kuwa msaada mkubwa kwako.

c/ Kuwa Karibu na Kocha.

Unapokuwa ndani ya Mentorship hii unapata kipaumbele Zaidi kuliko mtu mwingine ambaye hayupo kwenye kundi. Hii ina maana kwamba ukiwa na tatizo lolote linalohitaji msaada wa kocha utahudumiwa kwa haraka. Ukihitaji ushauri wowote utaupata bure kabisa.

Huduma hii inaendeshwa kwa idadi maalumu ya watu hivyo fanya hima uwe mmoja wao.

Gharama ya kuingia kwenye Program hii ya MENTORING ni Tsh 50,000/= (elfu hamsini) kwa miezi sita. Namba za Malipo ni Tigopesa 0654 726 668 Jina ni Jacob Moshi. 

Baada ya kufanya malipo nitumie ujumbe wenye Neno MENTORING kwenye WhatsApp namba +255 654 726 668. Pia Unaweza Bonyeza Link Hii Kutuma Ujumbe WhatsApp  http://api.whatsapp.com/send?phone=255654726668

3. THE EAGLES CYCLE (TEC).

Hili ni kundi dogo la watu lakini ni wale wenye kuleta mabadiliko kwenye dunia hii kwa lugha nyingine twaweza kuwaita WORLD CHANGERS. Unaweza kuwa miongoni mwa na ukanufaika na huduma mbalimbali ambazo ninazitoa pamoja na ushauri wa karibu.

Faida kuu ya kuwepo kwenye kundi hili unapata fursa ya kuwa wa kwanza kupata mawazo na maarifa yaliyo bora sana kabla hayajafika kwa watu wengine.

Kupata Huduma hii Lipia gharama yake ambayo ni Tsh 200,000/= kwa Mwaka mzima. unalipia kwenda namba Tigopesa 0654 726 668 majina ni Jacob Moshi.

Ukishalipia tuma neno EAGLE CYCLE kwenye whatsapp namba 0654 726668. Pia Unaweza Bonyeza Link Hii Kutuma Ujumbe WhatsApp http://api.whatsapp.com/send?phone=255654726668

Karibu Sana Tufanye Kazi Pamoja.

MAWASILIANO:

Simu +255 (0) 654 726 668

Barua pepe kocha@jacobmushi.com

Rafiki Yako,

Kocha Jacob Mushi