Connect with us

HATUA YA 116: Shukrani za Dhati

HATUA ZA MAFANIKIO

HATUA YA 116: Shukrani za Dhati

Habari ya Leo Msoma wa Makala za #Hatua za Mafanikio. Ninapenda kukushukuru sana kwa kuwa mmoja wa watu ambao mmeamua kuwa nyuma yangu. Napenda kuwashukuru sana wote wale mlioamua kusoma Makala hizi kila siku ya asubuhi. Ninayo furaha kubwa sana kwani leo ni siku ambayo nimetimiza miaka 25 tangu niwepo hapa duniani. Nimeamua kuitoa siku […]

Habari ya Leo Msoma wa Makala za #Hatua za Mafanikio. Ninapenda kukushukuru sana kwa kuwa mmoja wa watu ambao mmeamua kuwa nyuma yangu. Napenda kuwashukuru sana wote wale mlioamua kusoma Makala hizi kila siku ya asubuhi.

Ninayo furaha kubwa sana kwani leo ni siku ambayo nimetimiza miaka 25 tangu niwepo hapa duniani. Nimeamua kuitoa siku ya leo kuandika Makala hii ya shukrani zangu kwa wasomaji wangu leo kwasababu nimetimiza robo karne ya kuwepo hapa duniani.
Bado safari ni ndefu tunakoelekea ni pazuri sana.
Shukrani zangu za dhati zikufikie wewe unaesoma Makala hizi na kuzitendea kazi kwani kuna siku moja utakuja kuwa mmoja wa watu wakuu katika dunia hii.
Shukrani zangu za dhati zikufikie wewe ambaye huchoki kusoma Makala hizi kila siku kwani unanipa moyo na hamasa ya kuendelea Zaidi.
Shukrani zangu za dhati zikufikie wewe unaenitumia ujumbe wa mara kwa mara kwa kusema umebarikiwa na Makala Fulani iliyokugusa sana, unaniongezea nguvu.
Shukrani zangu za dhati zikufikie wewe unaesambaza Makala hizi kwa marafiki zako ili wapate vitu vizuri ambavyo wewe umevifaidi.
Shukrani zangu za dhati zikufikie wewe uliyesema hutaishia njia hadi uitimize ndoto yako.


Hivyo basi kwa siku hii ya leo na ya kipekee sana kwangu ningependa kusema kwamba Ashurkuriwe Mungu aliesema nizaliwe duniani katika kipindi hiki ambacho wanadamu wanahitaji maarifa kuliko kipindi kingine chochote.
Ninao wajibu wa kuhakikisha wewe unapiga hatua kwenye kile unachokifanya ili kufikia mafanikio. Na hili ndilo hasa lililonileta duniani. Huwa nasema ni heri nikose vyote lakini nisiache kuandika maandishi haya ambayo yanawagusa wengi humu duniani.
Karibuni sana.
Jipatie Nakala ya Kitabu nilichoandika kiitwacho Siri 7 Za Kuwa Hai Leo wasiliana nami kwa 0654726668.

Jipatie Bidhaa na Huduma mbalimbali ndani ya mtandao huu kwa kubonyeza hapa……

Jacob Mushi
Entrepreneur & Author
Phone: 0654726668
jacobmushi.com
Continue Reading
You may also like...

Jacob Mushi ni Mwandishi wa makala, nukuu na vitabu vya Maisha na Mafanikio, Kocha wa Maisha na Mjasiriamali. Kiu yake kubwa ni kuona wewe unakuwa mtu bora, unatimiza ndoto zako na unaishi Maisha ya mafanikio. Kazi yake kubwa ni kuhakikisha wewe hauishii Njiani kwenye lile kusudi ambalo Mungu ameweka ndani yako.

Click to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

More in HATUA ZA MAFANIKIO

To Top