Home » HATUA ZA MAFANIKIO » HATUA YA 278: Jiulize Swali Hili Kama Hujajua cha Kufanya.

HATUA YA 278: Jiulize Swali Hili Kama Hujajua cha Kufanya.

Inawezekana umefika sehemu unaona kwamba haiwezekani kabisa. Umeanza kuona hali uliyonayo ndio ulitakiwa hivyo. Wakati mwingine umeshaanza na kusema kwamba wewe ulizaliwa uwe maskini.

Jambo moja unapaswa kujiuliza ni kwamba kama kungekuwa hakuna kushindwa, hakuna changamoto, hakuna ugumu wowote ni jambo lipi hilo ungechagua kulifanya hadi ufikie mafanikio makubwa.

Ni kitu gani ungependa dunia ikutambue nacho?

Ni kipaji gani ungependa kukitimiza?

Ukipata majibu unapaswa kutambua kwamba inawezekana. Haijalishi changamoto zipo za kiasi gani lakini bado inawezekana.

Ukiweza kupata jibu anza kuchukua hatua za kila siku kufanyia kazi ndoto yako na jibu lako hadi ndoto yako iwe kweli.

Jitoe kikamilifu kwa hiyo ndoto yako hadi uone mafanikio. Kuwa bora, weka juhudi za kutosha.

Inawezekana kabisa ndoto yako ikatimia hata kama hali unaona ni ngumu sana.

Usikubali vikwazo vikurudishe nyuma, vipo ili kukufanya imara.

Usikubali watu wawe sababu ya wewe kukata tamaa usiwasikilize maneno yao

Inawezekana kile ambacho Mungu ameweka ndani yako kikatimia na kwenda kugusa maisha ya wengi.

Soma: Umejitoa Kwenye Nini?

Imewachukua watu miaka mingi sana kuweza kufika sehemu ya juu ambapo watu wengi wanawatazama. Hivyo na wewe usikubali kabisa kukata tamaa kwenye kile ulichoamua kufanya.

Endelea mbele, jitie nguvu ipo siku yako na wewe utatoa shuhuda. Ipo siku na wewe wengi watajifunza kupitia safari yako. Haijalishi unapitia nini kwa wakati huu kinachoangaliwa ni uwezo wako wa kuvumilia hadi uifikie ndoto yako.

Watu wakuu wameweza kuzishinda changamoto kubwa ndio maana wanaweza kuendelea kusimama kule walipofika.

 

Jifunze na Ufanikiwe kwenye Ujasiriamali, na Biashara.

Tambua Kusudi la wewe kuwa Hai Ufanikiwe.

Mbinu na Kanuni za Utajiri na Mafanikio.

Jipatie Vitabu vya Biashara na Mafanikio Hapa.. BONYEZA MAANDISHI HAYA

Tengeneza Kipato kwa kupitia Blog Bonyeza hapa.. BONYEZA MAANDISHI HAYA

 

Jacob Mushi,

Mwandishi, Kocha wa Maisha, Mshauri na Mtaalamu wa Blogger ,

Simu: 0654 726 668,

Facebook: Jacob Mushi Page                                                                   

Barua pepe: jacob@jacobmushi.com

About

Jacob Mushi ni Mwandishi wa makala, nukuu na vitabu vya Maisha na Mafanikio, Kocha wa Maisha na Mjasiriamali. Kiu yake kubwa ni kuona wewe unakuwa mtu bora, unatimiza ndoto zako na unaishi Maisha ya mafanikio. Kazi yake kubwa ni kuhakikisha wewe hauishii Njiani kwenye lile kusudi ambalo Mungu ameweka ndani yako.

2 thoughts on “HATUA YA 278: Jiulize Swali Hili Kama Hujajua cha Kufanya.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

%d bloggers like this: