Connect with us

HEKIMA YA JIONI-1

HATUA ZA MAFANIKIO

HEKIMA YA JIONI-1

Watu wengi wamekuwa waoga hasa pale wanapojilinganisha na wengine na kujiona wao ni wa kawaida na hivyo kushindwa kujitambulisha vyema wanapokutana na wengine. Unaweza kufanya makossa ukapoteza wateja wapya ambao ungewapata kwa kusema tu unachokifanya, hata kama huna ofisi usiogope kusema unafanya biashara gani. Kuwa Mfuasi wa Kwanza wa Ndoto zako, usisubiri hadi watu waanze […]

Watu wengi wamekuwa waoga hasa pale wanapojilinganisha na wengine na kujiona wao ni wa kawaida na hivyo kushindwa kujitambulisha vyema wanapokutana na wengine.

Unaweza kufanya makossa ukapoteza wateja wapya ambao ungewapata kwa kusema tu unachokifanya, hata kama huna ofisi usiogope kusema unafanya biashara gani.

Kuwa Mfuasi wa Kwanza wa Ndoto zako, usisubiri hadi watu waanze kusemea kazi zako kwamba ni nzuri jiamini na unapokutana na mtu jitambulishe bila woga kwa kusema kile unachokifanya.

Unaposema bila kuogopa na watu wanaamini na watachagua kuwa wateja wako. Usiogope kwa kujilinganisha na wengine ambao wameshakupita.

 

Sema vile Unavyotaka Watu wajue Kuhusu wewe, ila tu usiseme ambavyo Sio vya Kweli wasije wakatarajia makubwa wakayakosa.

 

Jiunge Nasi Hapa… Bonyeza Maandishi haya

Jipatie Vitabu vya Biashara na Mafanikio Hapa.. BONYEZA MAANDISHI HAYA

Tengeneza Kipato kwa kupitia Blog Bonyeza hapa.. BONYEZA MAANDISHI HAYA

 

Jacob Mushi

USIISHIE NJIANI

“Piga Hatua”

Jacob Mushi ni Mwandishi wa makala, nukuu na vitabu vya Maisha na Mafanikio, Kocha wa Maisha na Mjasiriamali. Kiu yake kubwa ni kuona wewe unakuwa mtu bora, unatimiza ndoto zako na unaishi Maisha ya mafanikio. Kazi yake kubwa ni kuhakikisha wewe hauishii Njiani kwenye lile kusudi ambalo Mungu ameweka ndani yako.

Click to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

More in HATUA ZA MAFANIKIO

To Top