#HEKIMA YA LEO: Kimbizana Na Ndoto Zako.

Hello, Unatumia Mtandao wa Instagram?

Bonyeza hapa uni follow ili upate madini ninayoweka kila siku… http://www.instagram.com/jacobmushi

Wakati wengine wanakimbizana na fasheni mpya wewe Kimbizana na ndoto yako.

Wakati kila mmoja anataka kujionyesha kwa watu, wewe onyesha ndoto zako.

Wakati wengine wanakimbizana na matukio wewe Kimbizana na bidhaa zako.

Acha kufuata mkumbo, maisha yako sio ya maonyesho, fanya vitu watu wataanza kukutolea mfano wenyewe.

Ndoto Yako ni ya muhimu sana katika Maisha yako. Haya mengine yavumilie tu.

Watu wamekuwa ni wafuataji wa kila kinachoendelea kuliko hata mambo ya muhimu kwenye maisha yao.

Wewe ni nani anaefuatilia maisha yako?
Kuna nini unafanya kitaleta matokeo makubwa miaka ijayo?

Anza Sasa, Ndoto Yako Inawezekana.

Ni mimi Rafiki Yako, Jacob Mushi
#UsiishieNjiani
“Piga Hatua, Timiza Ndoto Yako.”
https://jacobmushi.com/patavitabu/

jacobmushi
Jacob Mushi ni Mwandishi wa makala, nukuu na vitabu vya Maisha na Mafanikio, Kocha wa Maisha na Mjasiriamali. Kiu yake kubwa ni kuona wewe unakuwa mtu bora, unatimiza ndoto zako na unaishi Maisha ya mafanikio. Kazi yake kubwa ni kuhakikisha wewe hauishii Njiani kwenye lile kusudi ambalo Mungu ameweka ndani yako.