Home » USIISHIE NJIANI » #HEKIMA YA LEO: Kubali Kupitia Maumivu, Na Mchanganyiko.

#HEKIMA YA LEO: Kubali Kupitia Maumivu, Na Mchanganyiko.

Unajua mboga tamu ilipitia maumivu kwenye moto mkali jikoni. Ni rahisi sana kusifia utamu wa mboga bila ya kujua ni gharama gani imelipwa wakati wa kuitengeneza. Ili mboga iwe tamu lazima kuwa na mchanganyiko wa viungo ambavyo vitaleta ladha ya tofauti.

Ladha ya mboga inatokana na mchanganyiko wa viungo. Kwenye Maisha ili uweze kuwa wa tofauti inategemea na yale mambo ambayo unapitia kila siku. Kama utaishi aina ya Maisha yenye hali moja inayofanana tu Maisha yako yanaweza kukosa ladha nzuri.

Lazima ukubali kupitia mchanganyiko wa watu tofauti tofauti na tabia zao. Kwa kupitia mchanganyiko huo ndio unatengenezwa na kuwa mtu bora. Kila mtu ambaye unakutana nae ni sawa na kiungo ambacho kimechanganywa kwenye mboga.

Kubali kutengenezwa, kubali kuumia ili uje kuwa na ladha ya tofauti kwenye Maisha yako. Kila mwenye Maisha ambayo unayatamani alipitia kutengenezwa hadi akaiva. Wewe usipokubali kutengenezwa utakuwa sawa na mboga iliyopikwa bila ya viungo. Ladha haiwezi kufanana na mboga yenye viungo mbalimbali.

Maisha yako yatawavutia watu kuja kujifunza kutokana na namna ulivyoyaishi. Kama vile ilivyo harufu ya mboga unavyowatamanisha majirani. Kama usipokubali kupambana na kujifunza kwenye kila hali, ukawa mtu wa kukata tamaa na kurudi nyuma utakuwa sawa na mboga isiyo na ladha wa harufu. Hakuna anaeitamani kwasababu hakuna anaejua kama ipo.

Maisha yako ni mchanganyiko wa hali na tabia za watu ambao umekutana nao na ukajifunza kwao. Wapo ambao wamekuumiza, lakini ulitoka na somo , wapo waliokufanya ukafurahi pia ulitoka na somo.

Hakikisha unakubali kutengenezwa kwa kila hali inayokuja kwenye Maisha yako.

Ni mimi Rafiki Yako, Jacob Mushi

#UsiishieNjiani

“Piga Hatua, Timiza Ndoto Yako.”

Jipatie Vitabu vya Biashara na Mafanikio… https://jacobmushi.com/patavitabu

About

Jacob Mushi ni Mwandishi wa makala, nukuu na vitabu vya Maisha na Mafanikio, Kocha wa Maisha na Mjasiriamali. Kiu yake kubwa ni kuona wewe unakuwa mtu bora, unatimiza ndoto zako na unaishi Maisha ya mafanikio. Kazi yake kubwa ni kuhakikisha wewe hauishii Njiani kwenye lile kusudi ambalo Mungu ameweka ndani yako.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

%d bloggers like this: