#HEKIMA YA LEO: Unyenyekevu Utakulinda.

Unawafahamu watu ambao wakiwa na shida wanakuja kwako kwa upole wakinyenyekea sana. 

Lakini wakishapata wanasahau na kuanza kuonyesha tabia zao halisi.

Wako watu wa aina hii wengi kwenye jamii yetu. Wakiwa chini wanakuwa wanyenyekevu na wapole sana.

Wakipata fedha au cheo utaanza kujua tabia zao za kweli.

Rafiki yangu nakuomba usiwe mmoja watu wa aina hii. Ili uweze kudumu kwenye mafanikio kamwe usikubali kuacha unyenyekevu.

Unyenyekevu Utakulinda popote utakapokuwa.
Unyenyekevu utakukutanisha na watu wakubwa.
Unyenyekevu utakupa nafasi kubwa ambazo hukuwahi kutarajia.

Usikubali kuuacha huu ndio ulinzi wako. Pale tu utakapoanza kuonyesha tabia zako wale waliokuamini hawatakuamini tena.

Usisahau Ulipotoka.

Offa Offa Offa, Ya Vitabu Bora Mwezi April. https://jacobmushi.com/offa-offa-offa-ya-vitabu-bora-mwezi-april/

Ni mimi Rafiki Yako, Jacob Mushi
#UsiishieNjiani
“Piga Hatua, Timiza Ndoto Yako.”
https://jacobmushi.com/patavitabu/

This entry was posted in USIISHIE NJIANI on by .

About jacobmushi

Jacob Mushi ni Mwandishi wa makala, nukuu na vitabu vya Maisha na Mafanikio, Kocha wa Maisha na Mjasiriamali. Kiu yake kubwa ni kuona wewe unakuwa mtu bora, unatimiza ndoto zako na unaishi Maisha ya mafanikio. Kazi yake kubwa ni kuhakikisha wewe hauishii Njiani kwenye lile kusudi ambalo Mungu ameweka ndani yako.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *