Home » USIISHIE NJIANI » Jiulize maswali haya Leo.

Jiulize maswali haya Leo.

“I have looked in the mirror every morning and asked myself: ‘If today were the last day of my
life, would I want to do what I am about to do today?’ And whenever the answer has been ‘No’ for
too many days in a row, I know I need to change something.” – Steve Jobs  Apple
co-founder and CEO

Kama ukiambiwa leo ndio siku yako ya mwisho  kuishi duniani utaendelea kufanya hicho unachokifanya sasa hivi?

Kama utaendelea kufanya ni wakati wako sasa uongeze bidii zaidi. Kama utaacha na kwenda kufanya  kitu kingine.  Hicho kingine  ndio unatakiwa ukakifanye sasa hivi na hadi mwisho wa maisha  yako.

Watu wengi tumekua tunafanya vitu bila vitu vyenyewe kutoka ndani ya mioyo yetu. Tunafanya vitu ambavyo sio makusudi ya sisi kuzaliwa duniani. Kama tutaweza kugundua kwa nini tunafanya hivyo tunavyofanya itakua na maana zaidi kuliko kufanya tu.

Kama  hicho unachokifanya unafanya ili tu uingize pesa upo kwenye  tatizo. Unachokifanya kinatakiwa kiongeze thamani kwenye maisha ya watu wengine. Kifanye maisha ya wengine yabadilike. Kama hakibadilishi maisha ya wengine  ni tatizo.

Jiulize umekua mwalimu ili nini?  Kwa sababu ajira zinapatikana kirahisi  au ili uwasaidie wanafunzi wapate elimu?
Umekua askari ili nini?  Ajira zilikua nje nje au ni ili wananchi wawe salama?

Kaa chini leo Jiulize  hicho unachokifanya ni kitu gani kinakusukuma wewe ufanye?

Jiulize tena hili swali leo

“Kama Mungu akisema anataka kuwaondoa watu wote duniani ambao hawana kitu wanachofanya unafikiri  ni kwa nini Mungu  atakuacha wewe? “

Nakutakia wakati mwema wa kujiuliza maswali hayo kwenye hicho unachokifanya.

Karibu sana
Jacob Mushi
Phone 0654726668

Jipatie vitabu hapa… http://mushijacob.blogspot.com/p/vitabu-vya-sauti?m=1

About

Jacob Mushi ni Mwandishi wa makala, nukuu na vitabu vya Maisha na Mafanikio, Kocha wa Maisha na Mjasiriamali. Kiu yake kubwa ni kuona wewe unakuwa mtu bora, unatimiza ndoto zako na unaishi Maisha ya mafanikio. Kazi yake kubwa ni kuhakikisha wewe hauishii Njiani kwenye lile kusudi ambalo Mungu ameweka ndani yako.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

%d bloggers like this: