0654726668

About

Jacob Mushi

Jacob Mushi ni Mtanzania, Mwandishi (Author), Kocha wa Mafanikio(Success Coach), Mnenaji (Speaker) na Mjasiriamali.

Kiu yake kubwa ni kuona wewe unakuwa mtu bora, unatimiza ndoto zako na unaishi Maisha ya mafanikio. Kwa kupitia Kazi Zake Maisha ya wengi yamekuwa bora na kufanikiwa.

Kwa kupitia kazi yake ya Uandishi pekee ameweza Kuwafikia maelfu ya watu kwenye mitandao ya kijamii na kufikia kualikwa kufundisha vijana, pia kualikwa kwenye vipindi vya Redio na Tv mbalimbali hapa nchini.

Pia makala zake zimeandikwa katika magazeti mbalimbali hapa nchini. Masomo ambayo amekuwa anafundisha zaidi ni Juu ya Kutambua Kusudi Lako, Kuwa Bora na Kutimiza Ndoto.

Ni mwanzilishi wa Usiishie Njiani Academy ambayo inawasaidia watu kujitambua, kujua makusudi yao ya kuwepo hai na kutimiza ndoto zao, na pia inaendesha semina na mafunzo mbalimbali kwenye mtandao.

Ni Mkurugenzi wa NetPoa Technologies Inc ambayo inahusika na Web Hosting & Web Design (netpoa.com)

Jacob Alianza Uandishi kwenye mitandao ya kijamii mwaka 2014, pia kabla ya hapo ilikuwa ni tabia yake kuandika nukuu fupi fupi na kuwatumia watu kwa njia ya sms.

Aliandika Kitabu chake cha kwanza mwaka 2017 kijulikanacho kama SIRI 7 ZA KUWA HAI LEO.

Vitabu alivyoandika;

1/ SIRI 7 ZA KUWA HAI LEO

2/ MBINU 101 ZA MAFANIKIO

3/ MAFANIKIO KWENYE BIASHARA

4/ USIISHIE NJIANI, TIMIZA MAONO YAKO

5/ NUKUU ZA MAISHA

Kuendelea Kujifunza Tembelea Website Hii Kila Siku.

No comments.

Join 60,518 other subscribers