Connect with us

#Siri ya Mafanikio

USIISHIE NJIANI

#Siri ya Mafanikio

Chochote Unachokitaka kipo ndani yako. Ili uweze kukipata unaanza kwa kuamini.Unapoamini unakua na uhakika.Imani yako itakua kutokana na matendo yako kila siku juu ya kile ukitakacho. Imani ikiwa kubwa zaidi ndio unavyokaribia kufikia  yale unayoyataka. Heshimu na thamini sana kile ulichonacho sasa hivi maana ndio kinakusitiri leo.  Asikudanganye mtu eti uchukie hali uliyonayo sasa. Mimi […]

Chochote Unachokitaka kipo ndani yako.
Ili uweze kukipata unaanza kwa kuamini.
Unapoamini unakua na uhakika.
Imani yako itakua kutokana na matendo yako kila siku juu ya kile ukitakacho.

Imani ikiwa kubwa zaidi ndio unavyokaribia kufikia  yale unayoyataka.

Heshimu na thamini sana kile ulichonacho sasa hivi maana ndio kinakusitiri leo.  Asikudanganye mtu eti uchukie hali uliyonayo sasa. Mimi nakwambia yathamini maisha uliyonayo sasa furahia kipato unachopata sasa maana bila hicho usingeweza kuishi leo.
Kitu cha muhimu USIRIDHIKE NA HALI ULIYONAYO SASA.

Jacob Mushi
0654726668

Continue Reading
You may also like...

Jacob Mushi ni Mwandishi wa makala, nukuu na vitabu vya Maisha na Mafanikio, Kocha wa Maisha na Mjasiriamali. Kiu yake kubwa ni kuona wewe unakuwa mtu bora, unatimiza ndoto zako na unaishi Maisha ya mafanikio. Kazi yake kubwa ni kuhakikisha wewe hauishii Njiani kwenye lile kusudi ambalo Mungu ameweka ndani yako.

Click to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

More in USIISHIE NJIANI

To Top