Home » USIISHIE NJIANI » JINSI YA KUMALIZA MWAKA KWA USHINDI.

JINSI YA KUMALIZA MWAKA KWA USHINDI.

Habari za Leo mwanamafanikio?  Siku kuu imekwenda vyema kwangu. Natumaini na kwako pia. Ni siku chache zimebaki katika mwaka 2016 lakini tukiweza kuzitumia vyema tutaacha alama ndani ya mwaka huu.
 
Usikubali kabisa kutumia muda huu hovyo Tafuta jambo dogo tu la tofauti ulifanye
Zikiwa zimebaki takribani siku nne peke yake tumalize mwaka 2016 napenda kukwambia bado unayo nafasi ya kufanya kitu ndani ya mwaka huu.
Bado unayo nafasi ya kuacha alama mwaka 2016. Unamaliza vipi mwaka huu?  Ni kitu gani hasa ufanye ili mwaka uishe kwa Ushindi? 
Inawezekana ulishakata tamaa kabisa ukasema ngoja tu tuanze mwaka  mpya nitaanza upya.  Usikate tamaa nafasi unayo.
Embu fanya kitu hata kama ni kidogo. Lakini kiache alama mwaka huu. Fanya maamuzi sasa uache nyayo mwaka 2016.
Ni muhimu sana kufahamu kwamba siku moja unayoipoteza ina thamani kubwa sana. Usikubali kabisa kusema mwaka umeshaisha hivyo!  Basi tu malengo hayajatimia. Ntafanya tena mwakani.
Kiukweli mimi sijui wewe Unafanya kitu gani ningeweza kukwambia ufanye nini ili uache alama mwaka huu. Lakini mimi naweza kukwambia Fanya kitu hata kama ni kidogo.
Jaribu kuathiri maisha ya mwanadamu Mwingine kwa namna chanya. Gusa maisha ya mwingine kwa bidhaa yako unayoitoa. Gusa maisha ya wengine kwa huduma unayoitoa.
Jaribu kufikiria ni kitu gani hujawahi kukifanya kwa mteja Wako umfanyie kabla hatujamaliza mwaka. Jaribu kuangalia kila kona ni Sehemu gani unaweza kuitumia ili ufanye kitu cha tofauti katika kumaliza mwaka 2016.
Karibu sana. 
Kama bado hujajiunga na Semina zimebaki siku tatu tu. Fanya malipo mapema ni tsh 5000 elfu tano tu. TUMA NENO SEMINA KWENDA NO 0654726668
Jacob Mushi 
Entrepreneur & Author 
Phone: +255 654 726 668/+255 755 192 418 
Email: jacob@jacobmushi.com 
Blogs: www.jacobmushi.com, www.jacobmushi.com 
jacobmushi.com.

About

Jacob Mushi ni Mwandishi wa makala, nukuu na vitabu vya Maisha na Mafanikio, Kocha wa Maisha na Mjasiriamali. Kiu yake kubwa ni kuona wewe unakuwa mtu bora, unatimiza ndoto zako na unaishi Maisha ya mafanikio. Kazi yake kubwa ni kuhakikisha wewe hauishii Njiani kwenye lile kusudi ambalo Mungu ameweka ndani yako.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

%d bloggers like this: