Connect with us

450; USIISHIENJIANI LEO: Kuogopwa na Kupendwa.

MAFANIKIO MAKUBWA

450; USIISHIENJIANI LEO: Kuogopwa na Kupendwa.

“No one loves the man whom he fears.” -Aristotle Hakuna anaempenda mtu anaemuogopa. Kuna tofauti kubwa ya mtu kukupenda na mtu kukuogopa. Mtu akikuogopa anaweza kufanya kila unachotaka afanye na wewe ukafikiri anakupenda kumbe anakuogopa. Usiwafanye watoto wako wakuogope ili wasifanye yale ambayo hutaki. Watafanya tu wakati wakijua haupo au huwezi kujua. Wakikupenda watakutii na […]

“No one loves the man whom he fears.” -Aristotle
Hakuna anaempenda mtu anaemuogopa.
Kuna tofauti kubwa ya mtu kukupenda na mtu kukuogopa.

Mtu akikuogopa anaweza kufanya kila unachotaka afanye na wewe ukafikiri anakupenda kumbe anakuogopa.

Usiwafanye watoto wako wakuogope ili wasifanye yale ambayo hutaki. Watafanya tu wakati wakijua haupo au huwezi kujua. Wakikupenda watakutii na kukusikiliza.

Watu unaowaongoza hupaswi kuwatisha ili wakuogope kwasababu watafanya kazi kwa bidii mbele yako lakini unapoondoka wataendelea kutegea.

Upendo ndio una nguvu pekee ya kumsukuma mtu kufanya jambo mwenyewe bila ya kulazimishwa.

Hakikisha siku zote watu wanafurahia uwepo wako kwasababu hicho ndio kitu cha pekee kinachowafanya wakutii hata usipokuwepo.

Kuogopwa sio heshima, Kupendwa ndio heshima. Ukiona unaogopwa ujue wewe ndio uko kwenye matatizo kwasababu utakuwa na wanafiki wengi nyuma yako.

Watu Wakikupenda watafanya kila kitu kwa moyo na wala sio kwa hofu.

Kuogopwa na Kupendwa ipo kwenye kila sekta, familia, Mahusiano, Kazini, uongozi, Siasa.

Kumbuka chochote Unachokifanya kwa hofu kuna Uwezekano mkubwa wa kukosea kwasababu msukumo sio kufanya kazi nzuri bali hofu ya yule anaekusukuma ufanye.

Vilevile watu wakikuhofu watashindwa kuwa na ukaribu na wewe. Watashindwa kujieleza kwako vizuri. Watashindwa kusema yale wanayopitia.

Nakutakia Kila la Kheri.
Ubarikiwe sana.
Rafiki Yako Jacob Mushi.

Continue Reading
You may also like...

Jacob Mushi ni Mwandishi wa makala, nukuu na vitabu vya Maisha na Mafanikio, Kocha wa Maisha na Mjasiriamali. Kiu yake kubwa ni kuona wewe unakuwa mtu bora, unatimiza ndoto zako na unaishi Maisha ya mafanikio. Kazi yake kubwa ni kuhakikisha wewe hauishii Njiani kwenye lile kusudi ambalo Mungu ameweka ndani yako.

Click to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

More in MAFANIKIO MAKUBWA

To Top