451; #USIISHIENJIANI LEO: Ndoto Yako Inawezekana.

Jaribu kuvuta picha sasa hivi, upo nyumbani kwenu na hali yako ya kimaisha ni ngumu. Mfukoni huna hata tsh elfu tano, ghafla unapokea simu kwamba maombi uliyowahi kuomba miezi sita iliyopita yamejibiwa.


Miezi sita iliyopita zilitokea nafasi za kazi Marekani za kwenda kufanya kazi kwenye kampuni ya tajiri wa kwanza wa dunia. Na wakatoa nafasi chache kwenye kila nchi wapate nafasi.


Ilikuwa ni Ndoto Yako ya muda mrefu kufanya kazi na kuishi nchini Marekani hivyo ulipoomba yale maombi ulitamani sana upate.Maombi yamejibiwa na umeshinda.


Huna pesa mfukoni unachotakiwa ni kujigharamia usafiri wa kwenda tu Marekani ukifika kule kila kitu kitakuwa safi.


Hivi unaweza kukaa tu nakusema sina hela, mfukoni nina elfu tano tu. Halafu usubiri tu bila kufanya Chochote?


Hapana hutafanya hivyo, utatafuta kila njia ili uweze kupata hiyo nauli ya kwenda Marekani.
Inawezekana na wewe una Ndoto kubwa lakini umekaa tu hufanyi chochote. Imebakia na sababu za Kila namna kwa nini huwezi.


Embu ichukulie Ndoto Yako kama kitu ambacho hakitajirudia tena. Unajua ukishaondoka hapa duniani kitu Pekee utakachoweza kufanya ni kujuta?
Embu jaribu kila njia kabla Hujasema Haiwezekani. Jaribu ili ukishindwa kuitimiza uwe na Ujasiri wa kusema nilijaribu, nilipambana mpaka mwisho.


Usikubali kukaa na kutoa sababu za kwanini huwezi badala yake angalia kile Kinachowezekana.Ndoto Yako Inawezekana, ukiamua itatimia. Usikubali kuishia njiani.


Nakutakia Kila la Kheri.

Ubarikiwe sana.

Rafiki Yako Jacob Mushi.

This entry was posted in MAFANIKIO MAKUBWA on by .

About jacobmushi

Jacob Mushi ni Mwandishi wa makala, nukuu na vitabu vya Maisha na Mafanikio, Kocha wa Maisha na Mjasiriamali. Kiu yake kubwa ni kuona wewe unakuwa mtu bora, unatimiza ndoto zako na unaishi Maisha ya mafanikio. Kazi yake kubwa ni kuhakikisha wewe hauishii Njiani kwenye lile kusudi ambalo Mungu ameweka ndani yako.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *