455; #USIISHIENJIANI LEO: Ni Majukumu Yako, Usisubiri Usukumwe.

“Good people do not need laws to tell them to act responsibly, while bad people will find a way around the laws.” -Plato


Watu wema hawasubiri sheria iwaambie jinsi ya kuwajibika, wanajua majukumu yao na wanayatekeleza. Watu wabaya hata sheria zikiwekwa bado watatafuta namna ya kwenda Kinyume nazo.


Mtu mwema hasubiri ahamasishwe kuwajibika. Anawajibika mwenyewe.
Sheria zipo kwa ajili ya watu wanaozivunja. Mtu asievunja sheria haitaji sheria Kutekeleza kile kinachompasa.


Na Wewe Rafiki uwe mtu mwema. Maisha yako ni Majukumu yako, Mafanikio ni jukumu lako.


Kuishi na wengine vizuri ni jukumu lako. Kusamehe ni jukumu lako. Kufuatilia mambo yako ni jukumu lako.


Usisubiri mtu mwingine aje akuelekeze au akusimamie kwasababu utakuwa tayari umekwenda vibaya.
Wajibika kwa maisha yako.


Nakutakia Kila la Kheri.

Ubarikiwe sana

Rafiki Yako Jacob Mushi.

This entry was posted in MAFANIKIO MAKUBWA on by .

About jacobmushi

Jacob Mushi ni Mwandishi wa makala, nukuu na vitabu vya Maisha na Mafanikio, Kocha wa Maisha na Mjasiriamali. Kiu yake kubwa ni kuona wewe unakuwa mtu bora, unatimiza ndoto zako na unaishi Maisha ya mafanikio. Kazi yake kubwa ni kuhakikisha wewe hauishii Njiani kwenye lile kusudi ambalo Mungu ameweka ndani yako.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *