SIKU TULIVU.

Haijalishi unapitia magumu kiasi gani wakati huu, naendelea kukutia moyo kwamba unakoelekea kuna matumaini makubwa, ndoto yako inakwenda kutimia.
Yawezekana umefika sehemu unaona giza mbele yako, unafikiri ni mwisho wa kila kitu. Lakini leo napenda kukwambia kwamba bado safari inaendelea na utafikia kile unachokipigania.
Usikate tamaa, mwisho wako ni mzuri sana.
Upo hai kwasababu maalumu.


Jacob Mushi
Kingdom of Success
+255654726668
ushauri@jacobmushi.com
jacobmushi
Jacob Mushi ni Mwandishi wa makala, nukuu na vitabu vya Maisha na Mafanikio, Kocha wa Maisha na Mjasiriamali. Kiu yake kubwa ni kuona wewe unakuwa mtu bora, unatimiza ndoto zako na unaishi Maisha ya mafanikio. Kazi yake kubwa ni kuhakikisha wewe hauishii Njiani kwenye lile kusudi ambalo Mungu ameweka ndani yako.