Home » USIISHIE NJIANI » SIMAMA KWENYE NAFASI YAKO.

SIMAMA KWENYE NAFASI YAKO.

Kila mmoja ana kitu ambacho amezaliwa kukifanya hapa duniani. Inawezekana bado hujatambua kusudi la wewe kuwepo hapa duniani.  Ni muhimu sana kutambua.
Simamia nafasi ya kwa bidii na kwa ubora wa hali ya juu.
Upo kwa ajili ya kuonya, onya kwa bidii.
Upo kwa ajili ya kufundisha,  fundisha kwa bidii bila kuchoka.
Umeletwa duniani ili uimbe,  imba sana bila kukata tamaa.
Wewe unawaongoza wengine, simamia nafasi yako vyema.

Fanya kile ulichoitiwa hapa duniani ipo siku utaulizwa.  Usipoteze muda kufanya yasiyo kuhusu. Tumia fursa zinakuja mbele yako kwa bidii ili utimize kile unachokisimamia.

Nikutakie Siku njema.

Jacob Mushi
Entrepreneur & Author.
Blog: www.jacobmushi.com
Email: jacob@jacobmushi.com
Phone: +255654726668

About

Jacob Mushi ni Mwandishi wa makala, nukuu na vitabu vya Maisha na Mafanikio, Kocha wa Maisha na Mjasiriamali. Kiu yake kubwa ni kuona wewe unakuwa mtu bora, unatimiza ndoto zako na unaishi Maisha ya mafanikio. Kazi yake kubwa ni kuhakikisha wewe hauishii Njiani kwenye lile kusudi ambalo Mungu ameweka ndani yako.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

%d bloggers like this: